GoodreturnsTamilMarket Update
News
துளிர்விட்ட நம்பிக்கை.. குறையும் கொரோனா பாதிப்பு.. சென்செக்ஸ் 450 புள்ளிகளுக்கு மேல் வர்த்தகம்..!
Monday, May 17, 2021, 11:36 [IST]
வரும் வாரத்தில் சந்தைக்கு முன்னால் இருக்கும் முக்கிய காரணிகள் இதோ.. !
Sunday, May 16, 2021, 21:31 [IST]
காளையா? கரடியா? வார இறுதி வர்த்தக நாளில் பெரியளவில் மாற்றமில்லாமல் வர்த்தகமாகும் சந்தை..!
Friday, May 14, 2021, 10:49 [IST]
ரமலானை முன்னிட்டு இன்று பங்கு சந்தைகளுக்கு விடுமுறை.. எம்சிஎக்ஸில் மாலை அமர்வு உண்டு..!
Thursday, May 13, 2021, 10:44 [IST]
350 புள்ளிகளுக்கு மேல் சரிந்த சென்செக்ஸ்.. நிஃப்டியும் சரிவு.. என்ன காரணம்..!
Wednesday, May 12, 2021, 10:21 [IST]
சென்செக்ஸ் 400 புள்ளிகளுக்கு மேல் சரிவு.. நிஃப்டி 14,800 மேல் வர்த்தகம்..!
Tuesday, May 11, 2021, 11:20 [IST]
400 புள்ளிகள் சரிவில் துவங்கிய சென்செக்ஸ்.. என்ன காரணம்..?
Tuesday, May 11, 2021, 11:16 [IST]
முதல் முறையாக ரூ.10 லட்சம் கோடியை தாண்டியது டாடா சன்ஸ்.. மாஸ் காட்டும் சந்திரசேகரன்..!
Monday, May 10, 2021, 20:46 [IST]
முதல் நாளே முதலீட்டாளர்களுக்கு ஆறுதல் கொடுத்த சென்செக்ஸ், நிஃப்டி..!
Monday, May 10, 2021, 10:57 [IST]
சென்செக்ஸ் 270 புள்ளிகளுக்கு மேல் ஏற்றம்.. நிஃப்டி 14,700 மேல் முடிவு..!
Thursday, May 06, 2021, 19:40 [IST]
சற்றே ஏற்றத்தில் சென்செக்ஸ்.. நிஃப்டி 14,600 மேல் வர்த்தகம்..!
Thursday, May 06, 2021, 10:45 [IST]
ரிசர்வ் வங்கி கூட்டம் எதிரொலி.. சற்றே ஏற்றத்தில் இந்திய சந்தைகள்..!
Wednesday, May 05, 2021, 9:44 [IST]
சரிவில் இருந்து மீண்ட சந்தைகள்.. சென்செக்ஸ், நிஃப்டி சற்றே ஏற்றம்..!
Tuesday, May 04, 2021, 10:55 [IST]
தீவிரமாக பரவும் கொரோனா.. நம்பிக்கையிழந்த முதலீட்டாளர்கள்.. சரிவில் இந்திய சந்தைகள்..!
Monday, May 03, 2021, 10:23 [IST]
இறுதி வர்த்தக நாளிலும் சரிவு தான்.. சென்செக்ஸ் 400 புள்ளிகளுக்கு மேல் சரிவு..!
Friday, April 30, 2021, 10:42 [IST]
மளமளவென சரிந்த சென்செக்ஸ்.. கிட்டதட்ட 800 புள்ளிகள் சரிவு.. முதலீட்டாளர்கள் கவலை..!
Thursday, April 29, 2021, 11:48 [IST]
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X