GoodreturnsTamilClassroom
News
திடீர் பண தேவையா..? பிஎப் பணத்தை 5 நிமிடத்தில் ஆன்லைன் மூலம் எடுப்பது எப்படி..?!
Tuesday, May 11, 2021, 20:25 [IST]
வங்கி கணக்கை வேறு கிளைக்கு மாற்ற வேண்டுமா.. இனி இதையும் வீட்டில் இருந்தே செய்யலாம்..!
Monday, May 10, 2021, 18:35 [IST]
உங்கள் எல்ஐசி பாலிசி கொரோனா கவர் செய்கிறதா..?! தெரிந்துகொள்வது எப்படி..?!
Monday, April 19, 2021, 18:46 [IST]
அவசர தேவைக்கு பணம்.. பிஎஃபை என்ன காரணங்களுக்காக எடுக்கலாம்...!
Sunday, April 18, 2021, 11:10 [IST]
ஆன்லைனில் பிஎஃப் பணத்தினை எடுப்பது எப்படி.. வேறு எப்படியெல்லாம் எடுக்கலாம்..!
Friday, April 16, 2021, 18:19 [IST]
தபால் அலுவலக ஜீரோ பேலன்ஸ் சேமிப்புக் கணக்கு.. யார் யார் தொடங்கலாம்.. ஆன்லைனில் எப்படி தொடங்குவது?
Friday, April 16, 2021, 6:00 [IST]
ஆதார் கார்டில் போட்டோ மாற்றம் செய்வது எப்படி.. அதனை எப்படி ஆன்லைனில் டவுன்லோடு செய்வது?
Thursday, April 15, 2021, 14:25 [IST]
புதிய ரேஷன் கார்டுக்கு ஆன்லைனில் விண்ணப்பிப்பது எப்படி.. முழு விவரம் இதோ..!
Tuesday, April 13, 2021, 20:01 [IST]
எளிதில் ஆன்லைனில் பான் கார்டு அப்ளை செய்வது எப்படி..!
Monday, April 12, 2021, 20:25 [IST]
ரேஷன் கார்டில் புதிய நபர்களின் பெயரை ஆன்லைனில் சேர்ப்பது எப்படி.. முழு விவரம் இதோ..!
Friday, April 09, 2021, 20:04 [IST]
தொலைந்து போன ATM கார்டினை எப்படி பிளாக் செய்வது.. எஸ்பிஐ-யில் மீண்டும் பெறுவது எப்படி?
Wednesday, April 07, 2021, 19:30 [IST]
டிஜிட்டல் வாக்காளர் அடையாள அட்டை.. எப்படி ஆன்லைனில் பதிவிறக்கம் செய்வது?
Monday, April 05, 2021, 17:05 [IST]
ஆதார் கார்டில் மொபைல் நம்பரை மாற்றம் செய்வது எப்படி? முழு விவரம் இதோ?
Sunday, April 04, 2021, 11:09 [IST]
குழந்தைகளுக்கு ஆதார் அட்டை எடுப்பது எப்படி.. ஆன்லைனில் எடுக்க முடியுமா?
Friday, April 02, 2021, 17:02 [IST]
ஏப்ரல் 1 முதல் மாத சம்பளதாரர்களுக்கு கிராஜுவிட்டியும் அதிகரிக்கலாம்.. எப்படி கணக்கிடுவது?
Monday, March 29, 2021, 11:31 [IST]
மார்ச் 31 கடைசி நாள்.. ஆதார்-பான் இணைப்பது எப்படி? இணைப்பை செக் செய்வது எப்படி?!
Friday, March 26, 2021, 11:48 [IST]
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X