GoodreturnsTamilClassroom

Classroom News

பிஎப் கணக்கு உடன் ஆதார் எண்-ஐ இணைப்பது எப்படி..?
Wednesday, August 04, 2021, 21:07 [IST]
மாத்தி யோசி.. பங்குச்சந்தையில் ஏகப்பட்ட லாபம் கிடைக்கும்..!
Saturday, July 31, 2021, 20:23 [IST]
ஆன்லைன் & ஆஃப் லைனில் எப்படி PF பணத்தினை எடுப்பது.. இதோ முழு விவரம்..!
Sunday, July 18, 2021, 18:31 [IST]
15 நாளில் ரேஷன் கார்டு பெறுவது எப்படி.. என்னென்ன ஆவணங்கள் தேவை.. எப்படி பெறுவது..!
Sunday, July 18, 2021, 9:53 [IST]
தங்க பத்திரத்தில் ஏன் முதலீடு செய்ய வேண்டும்..? #SBI சொல்லும் 6 முக்கிய காரணங்கள்..!
Saturday, July 17, 2021, 16:01 [IST]
பிபிஎப் திட்டத்தில் முதலீடு செய்வது மூலம் 1 கோடி ரூபாய் சம்பாதிப்பது எப்படி..?!
Saturday, July 17, 2021, 13:54 [IST]
இந்த வங்கிகளின் IFSC கோடுகள் செல்லவில்லையா.. எப்படி மாற்றம் செய்வது..!
Sunday, July 11, 2021, 12:40 [IST]
அரசு பத்திரத்தில் "தனிநபர்" முதலீடு செய்ய முடியுமா..? எப்படி..?
Wednesday, July 07, 2021, 17:23 [IST]
வீட்டுக் கடன் வாடிக்கையாளர்களுக்கு மிகப்பெரிய நிவாரணம் தான்.. எஸ்பிஐ வழங்கும் சூப்பர் சலுகை..!
Tuesday, July 06, 2021, 21:29 [IST]
எஸ்பிஐ வாடிக்கையாளர்களுக்கு குட் நியூஸ்.. புதிதாக யுபிஐ சேவை அறிமுகம்..!
Saturday, June 26, 2021, 18:02 [IST]
பான் கார்டு வைத்திருப்போர் கவனத்திற்கு.. ஏதேனும் திருத்தம் செய்ய வேண்டுமா.. இதனை பாருங்க..!
Tuesday, June 22, 2021, 16:14 [IST]
EPF கணக்குடன் ஆதார் எண்-ஐ இணைப்பது எப்படி..?! பிஎப் பணம் பெற உடனே இணைத்திடுங்கள்..!
Tuesday, June 08, 2021, 20:07 [IST]
பேப்பர்லெஸ் ஆதாரினை எப்படி ஆஃபலைனில் ஆவணமாக பயன்படுத்தலாம்..!
Monday, June 07, 2021, 19:51 [IST]
மாதிரி வாடகை ஒப்பந்தச் சட்டம் 2021: மக்களுக்கு என்ன நன்மை..?!
Saturday, June 05, 2021, 20:19 [IST]
இனி ஆதார் ரீபிரிண்ட் செய்ய முடியாது.. பிவிசி கார்டு அப்ளை செய்யலாம்.. ஆன்லைனில் எப்படி செய்வது..!
Tuesday, June 01, 2021, 18:50 [IST]
ஊழியர்களின் வருங்கால வைப்பு நிதி எப்போதெல்லாம் வரி விதிக்கப்படுகிறது..!
Friday, May 28, 2021, 18:46 [IST]
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X