GoodreturnsTamilMarket Update
News
350 புள்ளிகளுக்கு மேல் சரிந்த சென்செக்ஸ்.. நிஃப்டியும் சரிவு.. என்ன காரணம்..!
Wednesday, May 12, 2021, 10:21 [IST]
சென்செக்ஸ் 400 புள்ளிகளுக்கு மேல் சரிவு.. நிஃப்டி 14,800 மேல் வர்த்தகம்..!
Tuesday, May 11, 2021, 11:20 [IST]
முதல் முறையாக ரூ.10 லட்சம் கோடியை தாண்டியது டாடா சன்ஸ்.. மாஸ் காட்டும் சந்திரசேகரன்..!
Monday, May 10, 2021, 20:46 [IST]
முதல் நாளே முதலீட்டாளர்களுக்கு ஆறுதல் கொடுத்த சென்செக்ஸ், நிஃப்டி..!
Monday, May 10, 2021, 10:57 [IST]
செம குஷியில் முதலீட்டாளர்கள்.. 350 புள்ளிகளுக்கு மேல் ஏற்றத்தில் சென்செக்ஸ்.. !
Friday, May 07, 2021, 10:29 [IST]
சென்செக்ஸ் 270 புள்ளிகளுக்கு மேல் ஏற்றம்.. நிஃப்டி 14,700 மேல் முடிவு..!
Thursday, May 06, 2021, 19:40 [IST]
சற்றே ஏற்றத்தில் சென்செக்ஸ்.. நிஃப்டி 14,600 மேல் வர்த்தகம்..!
Thursday, May 06, 2021, 10:45 [IST]
ரிசர்வ் வங்கி கூட்டம் எதிரொலி.. சற்றே ஏற்றத்தில் இந்திய சந்தைகள்..!
Wednesday, May 05, 2021, 9:44 [IST]
சரிவில் இருந்து மீண்ட சந்தைகள்.. சென்செக்ஸ், நிஃப்டி சற்றே ஏற்றம்..!
Tuesday, May 04, 2021, 10:55 [IST]
இறுதி வர்த்தக நாளிலும் சரிவு தான்.. சென்செக்ஸ் 400 புள்ளிகளுக்கு மேல் சரிவு..!
Friday, April 30, 2021, 10:42 [IST]
மளமளவென சரிந்த சென்செக்ஸ்.. கிட்டதட்ட 800 புள்ளிகள் சரிவு.. முதலீட்டாளர்கள் கவலை..!
Thursday, April 29, 2021, 11:48 [IST]
3வது நாளாக உயரும் சென்செக்ஸ்.. கொரோனா தாண்டவத்தில் முதலீட்டாளர்களுக்கு நல்ல செய்தி..!
Wednesday, April 28, 2021, 17:53 [IST]
தொடர் ஏற்றத்தில் இந்திய சந்தைகள்.. சென்செக்ஸ் 450 புள்ளிகளுக்கு மேல் ஏற்றம்.. !
Wednesday, April 28, 2021, 11:25 [IST]
சென்செக்ஸ் 200 புள்ளிகளுக்கு மேல் ஏற்றம்.. நிஃப்டி மீண்டும் 14,450க்கு அருகில் வர்த்தகம்..!
Tuesday, April 27, 2021, 10:25 [IST]
இந்தியாவுக்கு உதவும் அண்டை நாடுகள்.. உற்சாகத்தில் சென்செக்ஸ் 500 புள்ளிகளுக்கு மேல் ஏற்றம்.. !
Monday, April 26, 2021, 19:31 [IST]
சென்செக்ஸ் 700 புள்ளிகளுக்கு மேல் ஏற்றம்.. நிஃப்டி மீண்டும் 14,500க்கு அருகில் வர்த்தகம்..!
Monday, April 26, 2021, 10:48 [IST]
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X