GoodreturnsTamilMarket Update

Market Update

புதிய வரலாற்று உச்சத்தினை தொட்டு சரிந்த சென்செக்ஸ்.. 17,000 அருகில் வர்த்தகமாகும் நிஃப்டி..!
Tuesday, August 31, 2021, 10:30 [IST]
முதலீட்டாளர்களுக்கு ஜாக்பாட்.. புதிய வரலாற்று உச்சத்தில் சந்தைகள்.. இன்னும் ஏற்றம் தொடருமா..!
Monday, August 30, 2021, 10:42 [IST]
தொடர் லாபத்தில் முதலீட்டாளர்கள்.. சென்செக்ஸ் 56,000-க்கு மேல் வர்த்தகம்..!
Thursday, August 26, 2021, 10:39 [IST]
புதிய வரலாற்று உச்சத்தில் சென்செக்ஸ்.. நிஃப்டி 16,650-க்கு அருகில் வர்த்தகம்.. லாபம் தான்..!
Wednesday, August 25, 2021, 10:34 [IST]
தொடர் லாபத்தில் முதலீட்டாளர்கள்..இன்றும் ஏற்றத்தில் சந்தைகள்.. சென்செக்ஸ் 55,600க்கு மேல் வர்த்தகம்..!
Tuesday, August 24, 2021, 10:32 [IST]
செபி போட்ட முட்டுக்கட்டை.. 5% சரிவில் அதானி எண்டர்பிரைசஸ்.. முழு விவரம் இதோ..!
Monday, August 23, 2021, 20:05 [IST]
முதலீட்டாளர்களுக்கு ஜாக்பாட்.. முதல் நாளே வேகமெடுக்கும் சென்செக்ஸ்..தூள் கிளப்பி வரும் காடில்லா!
Monday, August 23, 2021, 10:12 [IST]
லாபத்தினை புக் செய்யும் முதலீட்டாளர்கள்.. சென்செக்ஸ் கிட்டதட்ட 300 புள்ளிகள் சரிவு..!
Friday, August 20, 2021, 10:32 [IST]
முதல் முறையாக 56,000 புள்ளிகளை தொட்ட சென்செக்ஸ்.. முதலீட்டாளர்களுக்கு ஜாக்பாட் தான்..!
Wednesday, August 18, 2021, 10:46 [IST]
1:5 பங்குகளாகப் பிரியும் IRCTC.. முதலீடு செய்யலாமா..? வேண்டாமா..?
Friday, August 13, 2021, 18:44 [IST]
55,000 புள்ளிகளுக்கு மேலாக வர்த்தகமாகும் சென்செக்ஸ்.. வரலாற்று உச்சத்தில் நிஃப்டி.. நல்ல லாபம் தான்!
Friday, August 13, 2021, 10:10 [IST]
விஐபி இண்டஸ்ட்ரீஸ் கொடுத்த செம சான்ஸ்.. ஒற்றை அறிவிப்புக்கு பிறகு 19% ஏற்றம்.. என்ன காரணம்..!
Thursday, August 12, 2021, 19:09 [IST]
லாபம் தான்.. தொடர் ஏற்றத்தில் சந்தைகள்.. சென்செக்ஸ் மீண்டும் 54,600 மேல் வர்த்தகம்..!
Thursday, August 12, 2021, 10:57 [IST]
ரூ.666 டூ ரூ.3,397.. 410% லாபம்.. இனியும் ஏற்றம் காணுமா.. வாங்கலாமா.. நிபுணர்களின் கணிப்பு என்ன..!
Wednesday, August 11, 2021, 18:16 [IST]
லாபத்தினை புக் செய்யும் முதலீட்டாளர்கள்.. 200 புள்ளிகளுக்கு மேல் சரிவில் சென்செக்ஸ்..!
Wednesday, August 11, 2021, 10:52 [IST]
கைக்கு எட்டியது வாய்க்கு எட்டவில்லை.. ஆனா அமேசானுக்கு ஜாக்பாட்..!
Tuesday, August 10, 2021, 17:08 [IST]
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X