World Business News

சீனாவின் நிலை ரொம்ப மோசம்.. உலக வங்கி என்ன சொல்லுது பாருங்க!
Wednesday, September 28, 2022, 14:03 [IST]
வழிக்கு வந்த டிக்டாக்.. அமெரிக்க அரசு போட்ட கிடுக்குபிடி வேலை செய்கிறது..!
Tuesday, September 27, 2022, 14:38 [IST]
உலக நாடுகளை விஞ்ச சீனாவின் பலே திட்டம்.. எப்படி தெரியுமா..?
Friday, September 23, 2022, 16:17 [IST]
சொன்னதை செய்த அமெரிக்கா..14 ஆண்டுகளில் இல்லாத அளவுக்கு அதிரடியான நடவடிக்கை..!
Thursday, September 22, 2022, 9:24 [IST]
இலங்கையின் திட்டம் பலிக்குமா.. ஐஎம்எஃப் ஒப்பந்தம் குறித்து விளக்கமளிக்க ஏற்பாடு..எதற்காக?
Monday, September 19, 2022, 10:25 [IST]
ரஷ்யா வேண்டாம் வெளியேறிய நைக்-க்கு நன்றி.. .உக்ரேனிய அதிபர் உருக்கம்.. ஏன்?
Sunday, September 18, 2022, 17:21 [IST]
ரஷ்யா-வுக்கு செக்.. திட்டம் போட்டு தூக்கிய ஜெர்மனி.. புதின் திட்டம் என்ன..?!
Saturday, September 17, 2022, 12:17 [IST]
சீனாவுக்கு இது போறாத காலம்.. 2020ஐ விட ரொம்ப மோசம்..!
Thursday, September 15, 2022, 17:04 [IST]
இனி தேவையில்லை.. இளவரசர் சார்லஸ்-க்கு சேவை செய்து வந்த நூற்றுக்கணக்கான ஊழியர்கள் பணி நீக்கம்.. !
Wednesday, September 14, 2022, 14:37 [IST]
48 ஆண்டுகளில் இல்லாதளவுக்கு குறைந்த வேலையின்மை விகிதம்.. பிரிட்டனில் இந்நிலைக்கு என்ன காரணம்?
Tuesday, September 13, 2022, 18:20 [IST]
வரலாறு காணாத பாகிஸ்தான் பெருவெள்ளம்.. $30 பில்லியன் இழப்பு ஏற்படலாம்..!
Monday, September 12, 2022, 18:58 [IST]
மூன்றாம் சார்லஸ் மன்னரின் சொத்து மதிப்பு எவ்வளவு? பரம்பரை சொத்துக்கள் என்ன? எவ்வளவு வரி செலுத்துவார்?
Saturday, September 10, 2022, 22:45 [IST]
எங்களுக்கு எந்த இழப்பும் இல்லை.. எல்லாம் சாதகம் தான்.. ரஷ்யா அதிபர் பரபர கருத்து!
Wednesday, September 07, 2022, 17:45 [IST]
அங்கேயும் வேலையை காட்டிய சீன நிறுவனங்கள்.. கடுப்பான பங்களாதேஷ்.. என்ன தான் பிரச்சனை!
Wednesday, September 07, 2022, 15:09 [IST]
யார் இந்த நஜீப் ரசாக்.. மலேசியாவை புரட்டி போட்ட நிதி மோசடி.. இவர் இப்படி செய்யலாமா?
Tuesday, September 06, 2022, 18:42 [IST]
9 மாதத்தில் மர்மமாக இறந்த 5 ரஷ்ய தொழிலதிபர்கள்..!
Monday, September 05, 2022, 11:16 [IST]
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X