News
ஹெச்1பி விசா கிடைக்குமா..? கிடைக்காதா..? பைடன் அரசின் பதில் இதுதான்..!
Tuesday, March 02, 2021, 17:14 [IST]
9 மாத சரிவில் சீன உற்பத்தி துறை.. கடும் பாதிப்பில் வேலைவாய்ப்பு சந்தை..!
Monday, March 01, 2021, 14:36 [IST]
ஜோ பிடன் சூப்பர் அறிவிப்பு.. இந்தியர்கள் மகிழ்ச்சி..!
Thursday, February 25, 2021, 17:05 [IST]
பணத்தை விட பிட்காயின் மேல்.. எலான் மஸ்க் அடுத்த அதிரடி டிவீட்..!
Friday, February 19, 2021, 18:19 [IST]
வாயால் கெட்ட எலான் மஸ்க்.. முதல் இடத்தை பிடித்தார் ஜெப் பெசோஸ்..!
Wednesday, February 17, 2021, 13:05 [IST]
30 வருடத்தில் முதல் முறையாக 30,000 புள்ளிகள் தொட்ட ஜப்பான் நிக்கி..!
Monday, February 15, 2021, 12:47 [IST]
300 வருடத்தில் மோசமான நிலையில் பிரிட்டன்.. கொரோனாவின் வெறியாட்டம்..!
Saturday, February 13, 2021, 13:18 [IST]
டேட்டிங் தளம் மூலம் பில்லியனர் ஆன அமெரிக்கப் பெண் விட்னி வோல்ஃப் ஹெர்ட்..!
Friday, February 12, 2021, 17:57 [IST]
சீனா உடன் கூட்டணி.. பறக்கும் காரை தயாரிக்கும் வோக்ஸ்வாகன்..!
Wednesday, February 10, 2021, 13:23 [IST]
1.5 பில்லியன் டாலருக்கு பிட்காயின் வாங்கிய டெஸ்லா.. எலான் மஸ்க் அதிரடி முடிவு..!
Tuesday, February 09, 2021, 12:07 [IST]
டிக்டாக்-கிற்கு போட்டியாக Kuaishou.. ஹாங்காங்-ல் வேற லெவல் சம்பவம்..!
Saturday, February 06, 2021, 12:51 [IST]
ஐடி ஊழியர்களுக்கு ஜாக்பாட்.. ஹெச்1பி விசா லாட்டரி முறை அமலாக்கம்.. டிரம்ப்-ன் ஊதிய முறை ரத்து..!
Saturday, February 06, 2021, 12:35 [IST]
குவைத்: கழுத்தை நெரிக்கும் பண பற்றாக்குறை.. அரசு சொத்துக்கள் அடுத்தடுத்து விற்பனை..!
Thursday, February 04, 2021, 19:46 [IST]
சீஇஓ பதவியில் இருந்து விலகிய ஜெப் பெசோஸ்-க்கு இனி என்ன வேலை..?!
Thursday, February 04, 2021, 14:16 [IST]
டிவிட்டருக்கு லீவ் விட்ட எலான் மஸ்க்..!
Wednesday, February 03, 2021, 14:04 [IST]
11 ஆண்டுகளில் மோசமான சரிவு.. ரஷ்யாவில் பொருளாதார வளர்ச்சி 2020ல் 3.1% வீழ்ச்சி..!
Tuesday, February 02, 2021, 17:44 [IST]
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X